அமேசான் காட்டுத் தீக்கு காரணம் என்று பிரேசில் ஜனாதிபதி குற்றம் சாட்டினார்

Advertisements

இந்த வாரம் ஒரு அசாதாரண வேட்பாளரை அமேசான் காட்டுத் தீக்கு காரணம் என்று பிரேசில் ஜனாதிபதி குற்றம் சாட்டினார்: நடிகரும் சுற்றுச்சூழல் ஆர்வலருமான லியோனார்டோ டிகாப்ரியோ. இந்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் அமேசான் மழைக்காடுகளை அழித்த காட்டுத் தீக்கு அரசு சாரா நிறுவனங்கள் (தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனங்கள்) பங்களித்தன என்று வாதிட்டு ஜனாதிபதி ஜெய்ர் போல்சனாரோ வியாழக்கிழமை ஒரு வலைபரப்பில் இந்த கோரிக்கையை முன்வைத்தார். “தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனங்கள், அவர்கள் என்ன செய்தார்கள்? என்ன எளிதானது? புஷ்ஷிற்கு தீ வைக்கவும்,” என்று அவர் குற்றச்சாட்டை ஆதரிக்க எந்த ஆதாரமும் அளிக்கவில்லை. அமேசான் காடழிப்பு விகிதம் ஒரு தசாப்தத்திற்கும் மேலாக மிக உயர்ந்த மட்டத்தை எட்டியது அமேசான் காடழிப்பு விகிதம் ஒரு தசாப்தத்திற்கும் மேலாக மிக உயர்ந்த மட்டத்தை எட்டியது அவர் தொடர்ந்தார், “புகைப்படம் எடுத்து, படம் எடுத்து, ஒரு தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனத்திற்கு அனுப்புங்கள், தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனம் அதை பரப்புகிறது, பிரேசிலுக்கு எதிராக ஒரு பிரச்சாரம் செய்கிறது, தொடர்பு கொள்கிறது லியோனார்டோ டிகாப்ரியோ மற்றும் லியோனார்டோ டிகாப்ரியோ இந்த தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனத்திற்கு, 000 500,000 நன்கொடை அளிக்கிறார்கள். ஒரு பகுதி தீ வைத்த நபர்களிடம் சென்றது, இல்லையா? “லியோனார்டோ டிகாப்ரியோ, அமேசானை எரிக்க நீங்கள் உதவுகிறீர்கள், அது இருக்க முடியாது,” என்று போல்சனாரோ கூறினார். பிரேசிலிய ஜனாதிபதி அரண்மனைக்கு வெளியே ஆதரவாளர்களுடன் பேசும் பிரேசில் ஜனாதிபதி வெள்ளிக்கிழமை தனது கூற்றுக்களை இரட்டிப்பாக்கினார். “லியோனார்டோ டிகாப்ரியோ ஒரு சிறந்த பையன், இல்லையா? அமேசானுக்கு தீ வைப்பதற்காக பணத்தை நன்கொடையாக வழங்கினார், “என்று அவர் கூறினார். இன்ஸ்டாகிராமில் சனிக்கிழமையன்று டிகாப்ரியோ பதிலளித்தார், போல்சனாரோவின் குற்றச்சாட்டுகளை மறுத்து, காட்டைக் காப்பாற்றுவதற்காக பிரேசிலிய மக்களுக்கு தனது ஆதரவைத் தக்க வைத்துக் கொண்டார்.” ஈடுசெய்ய முடியாத இந்த சுற்றுச்சூழல் அமைப்புகளின் எதிர்காலம் ஆபத்தில் உள்ளது அவர்களைப் பாதுகாக்கும் குழுக்களுடன் நிற்பதில் பெருமிதம் கொள்கிறேன், “என்று அவர் எழுதினார்.” ஆதரவுக்கு தகுதியானவர் என்றாலும், இலக்கு வைக்கப்பட்ட அமைப்புகளுக்கு நாங்கள் நிதியளிக்கவில்லை. ”

You may also like...

Leave a Reply