ஆறு நபர்களால்ஒரு பெண்ணை பாலியல் பலாத்காரம்

Advertisements

கோவை: தமிழ்நாட்டின் கோயம்புத்தூரில் தனது பிறந்தநாளைக் கொண்டாடுவதற்காக ஒரு பெண் தனது நண்பருடன் வெளியே வந்தபோது, ​​ஆறு நபர்களால் பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது, அவர்களில் நான்கு பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர் என்று போலீசார் சனிக்கிழமை தெரிவித்தனர். 11 ஆம் வகுப்பு மாணவி, சிறுமி செவ்வாய்க்கிழமை தனது நண்பருடன் ஒரு பூங்காவிற்குச் சென்று இரவு 9 மணியளவில் அவருடன் வீடு திரும்பிக் கொண்டிருந்தபோது கும்பல் அவர்களைத் தூண்டியது. அவர்கள் சிறுமியின் நண்பரை அடித்து, பின்னர் ஒரு ஒதுங்கிய இடத்திற்கு இழுத்து பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக போலீசார் தெரிவித்தனர். இந்த சம்பவத்தின் வீடியோவையும் அவர்கள் செய்தனர். இந்த சம்பவம் குறித்து சிறுமி தனது தாயிடம் மறுநாள் கூறியதுடன் அவர்கள் போலீசில் புகார் அளித்தனர். குற்றம் சாட்டப்பட்ட நான்கு பேரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர், மற்ற இருவரையும் தேடி வருகின்றனர்.

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

WP Twitter Auto Publish Powered By : XYZScripts.com