வடகிழக்கு பருவமழை இன்னும் புயலாக மாறும்

Advertisements

வணக்கம்! இந்த பருவத்தில் வடகிழக்கு பருவமழை இன்னும் புயலான மற்றும் ஈரப்பதமான மந்திரங்களில் ஒன்றைக் கட்டியெழுப்பிய பின்னர் நவம்பர் நேற்று முழுமையான இருந்தது, சென்னை மக்கள் மழையை பார்த்து ஆச்சரியப்படுகிறார்கள். நகரின் சில பகுதிகள் வெள்ளத்தைத் தாங்க வேண்டியிருந்தது, ஞாயிற்றுக்கிழமை ஏற்கனவே மழை பெய்யத் தொடங்கியது.

சனிக்கிழமையன்று நீடித்த கனமான மற்றும் கனமான மந்திரங்கள் 2015 ஆம் ஆண்டு நவம்பர்-டிசம்பர் மாதங்களில் ஏற்பட்ட வெள்ளப்பெருக்கு பற்றியும் நினைவூட்டின, அப்போது சென்னை மற்றும் அதன் சுற்றுப்புறங்களும் பெரிய தமிழ்நாட்டின் சில பகுதிகளும் வழக்கத்திற்கு மாறாக பருவமழையின் முடிவில் தங்களைக் கண்டன, சென்னை மக்களுக்கு நன்றாகவே தெரியும். இடியுடன் கூடிய மழை பெருகியது, இந்த (ஞாயிற்றுக்கிழமை) காலையில், சென்னை அதன் வடக்கு மற்றும் தெற்கு நோக்கிச் செல்லும் செயலில் இடியுடன் கூடிய மழைக்கு இடையில் கிண்டல் செய்யப்பட்டது. எனவே காரைகல் மற்றும் மயிலாதுதுரை மற்றும் கடலூர், புதுச்சேரி, திருவண்ணாமலை, தர்மபுரி, கிருஷ்ணகிரி, வேலூர், வனியாம்படி, அம்புர், அரணி, திண்டிவனம், காஞ்சீபுரம் மற்றும் செங்கல்பட்டு ஆகியவற்றால் உள்ளடங்கிய ஒரு முழு புவியியல் ஸ்வாத். அதன் வடக்கே, கடலோர ஆந்திராவின் ஸ்ரீகலஹஸ்தி, குடூர், நெல்லூர் மற்றும் காவலி ஆகியவை புயல் மேகங்களின் கைகளில் கடுமையாக அடித்து நொறுக்கப்பட்டன,பக்கவாட்டு வங்காள விரிகுடாவில் அந்த காற்று நன்றாக விரிவடைந்தது – ஆனால் மிகவும் உச்சரிக்கப்படும் காற்று தெற்கே சூடான கடல் நீரில் திரும்பிச் சென்றது, கடலூர், புதுச்சேரி மற்றும் செங்கல்பட்டு ஆகியவற்றிலிருந்து கடற்கரை உட்கார்ந்த வாத்து என்று தன்னை முன்வைத்தது. இது சென்னை அதன் தோள்களில் இரு திசைகளிலும் திரும்பிப் பார்த்தது, அதன் ஸ்கைலைன்களுடன் புயல் மேகங்களைக் காணும். 

திருச்சிராப்பள்ளி, மதுரை மற்றும் தூத்துக்குடி. சென்னையின் வானிலை பதிவர்கள் மற்றும் ட்விட்டெராட்டி டிசம்பர் முதல் நாள் எந்த வகையான வானிலை நகரத்தை கொண்டு வரும் என்று ஊகித்தனர். சிலர் தமிழ்நாடு மற்றும் புதுச்சேரியின் சமீபத்திய மழை புள்ளிவிவரங்களை வழங்கினர்:

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

WP Twitter Auto Publish Powered By : XYZScripts.com