டெல்லியை குறி- பாகிஸ்தானை தளமாகக் கொண்ட ஜெ.எம்

Advertisements

புல்வாமா தாக்குதலுக்குப் பின்னர் டெல்லியை பாகிஸ்தானை தளமாகக் கொண்ட ஜெ.எம் குறிவைத்தது: என்ஐஏ இந்த குற்றச்சாட்டுக்கு எதிராக செப்டம்பர் 16 அன்று டெல்லியில் உள்ள என்ஐஏ நீதிமன்றத்தில் தாக்கல் செய்யப்பட்ட குற்றப்பத்திரிகையின் ஒரு பகுதியாகும் ஜெ.எம் உறுப்பினர்கள் சஜ்ஜாத் அஹ்மத் கான், தன்வீர் அஹ்மத் கனி, பிலால் அஹ்மத் மிர் மற்றும் முசாபர் அஹ்மத் பட். இந்தியா புதுப்பிக்கப்பட்டது: டிசம்பர்

புது தில்லி பாதுகாப்புப் பணியாளர்கள் பிப்ரவரி 14, வியாழக்கிழமை, தெற்கு காஷ்மீரின் புல்வாமா மாவட்டத்தில் உள்ள லத்தேபோரா அவந்திபோராவில் தற்கொலை குண்டுத் தாக்குதல் நடந்த இடத்தில் மீட்பு மற்றும் நிவாரணப் பணிகளை மேற்கொள்கின்றனர். , 2019. ஒரு சிஆர்பிஎஃப் கான்வாய் தாக்கப்பட்டதில் குறைந்தது 30 சிஆர்பிஎஃப் ஜவான்கள் கொல்லப்பட்டனர் மற்றும் டஜன் கணக்கானவர்கள் காயமடைந்தனர். பிப்ரவரி 14, 2019 வியாழக்கிழமை, தெற்கு காஷ்மீரின் புல்வாமா மாவட்டத்தில் லத்தேபோரா அவந்திபோராவில் தற்கொலை குண்டு தாக்குதல் நடந்த இடத்தில் பாதுகாப்புப் பணியாளர்கள் மீட்பு மற்றும் நிவாரணப் பணிகளை மேற்கொள்கின்றனர். சிஆர்பிஎஃப் கான்வாய் தாக்கப்பட்டதில் குறைந்தது 30 சிஆர்பிஎஃப் ஜவான்கள் கொல்லப்பட்டனர் மற்றும் டஜன் கணக்கானவர்கள் காயமடைந்தனர் . (பி.டி.ஐ) பிப்ரவரி 14 புல்வாமா கார் குண்டுவெடிப்பின் பின்னர், குறிப்பாக தேசிய தலைநகர் பிராந்தியத்தில் (என்.சி.ஆர்) சில தாக்குதல்களை பாகிஸ்தானை தளமாகக் கொண்ட ஜெய்ஷ்-இ-முகமது (ஜெ.எம்) திட்டமிட்டதாக தேசிய புலனாய்வு அமைப்பு (என்.ஐ.ஏ) தெரிவித்துள்ளது.

பயங்கரவாதக் குழுவின் செயற்பாட்டாளர்கள் டெல்லியில் உளவு நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டனர். ஜெம் உறுப்பினர்கள் சஜ்ஜாத் அஹ்மத் கான், தன்வீர் அகமது கனி, பிலால் அஹ்மத் மிர் மற்றும் முசாபர் அஹ்மத் பட் ஆகியோருக்கு எதிராக செப்டம்பர் 16 ம் தேதி டெல்லியில் உள்ள என்ஐஏ நீதிமன்றத்தில் தாக்கல் செய்யப்பட்ட குற்றப்பத்திரிகையின் ஒரு பகுதியாக இந்த உரிமைகோரல் உள்ளது. மார்ச் மாதத்தில் பழைய டெல்லியில் இருந்து கான் கைது செய்யப்பட்டார், மேலும் அவர் சவுத் பிளாக் மற்றும் மத்திய செயலகம் போன்ற முக்கியமான அரசாங்க வசதிகள் மற்றும் டெல்லியின் சிவில் லைன்ஸ், பி.கே. தத் காலனி, காஷ்மீர் கேட், லோதி எஸ்டேட், மண்டி ஹவுஸ், தரியகஞ்ச் போன்ற பகுதிகளுக்கு அருகே உளவு நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டதாகக் கூறப்படுகிறது. 

You may also like...

Leave a Reply