தங்கள் மகன்களைக் கட்டுக்குள் வைத்திருக்க வேண்டும்-கிரண் பேடி

Advertisements

புதுடெல்லி: சிறுமிகளை எவ்வாறு கட்டுப்படுத்துவது என்பது பெற்றோருக்கு மட்டுமே தெரியும், ஆனால் அவர்கள் தங்கள் மகன்களைக் கட்டுக்குள் வைத்திருக்க வேண்டும், பெண்களுக்கு எதிரான குற்றங்களைத் தடுக்க அவர்களின் நடவடிக்கைகளை தவறாமல் சரிபார்க்க வேண்டும் என்று புதுச்சேரி லெப்டினன்ட் கவர்னர் கிரண் பேடி திங்களன்று தெரிவித்தார். பரீட்சை சார்ந்த கல்வியில் கவனம் செலுத்துவதற்குப் பதிலாக, மாணவர்களுக்கு மதிப்புக் கல்வி மற்றும் நல்ல ஒழுக்கங்கள் கற்பிக்கப்பட வேண்டும் என்றும் அவர் பரிந்துரைத்தார்.

ஹைதராபாத் அருகே ஒரு கொடூரமான பாலியல் பலாத்காரம் மற்றும் ஒரு கால்நடை மருத்துவரைக் கொன்றது குறித்து பதிலளித்த கிரண் பேடி, பி.டி.ஐ-யிடம், பெண்களுக்கு எதிரான குற்றங்களை அதிகரிப்பதற்கான அடிப்படைக் காரணம் “பெற்றோர்கள் தங்கள் மகன்களை வளர்ப்பதுதான். சிறுவர்கள் தங்கள் கட்டுப்பாட்டில் இல்லை. அவர்கள் தங்கள் மகன்களின் கீழ் வைத்திருக்க வேண்டும் அவர்களின் செயல்பாடுகளை கட்டுப்படுத்தவும் தவறாமல் சரிபார்க்கவும் “. “சிறுமிகளைக் கட்டுப்படுத்த மட்டுமே எங்களுக்குத் தெரியும், ஆனால் சிறுவர்களை வளர்ப்பது எப்படி என்று தெரியவில்லை. பெற்றோர்கள் தங்கள் வளர்ந்த மகன்களை சீக்கிரம் வீட்டிற்கு வரச் சொல்வதில் கூட பயப்படுகிறார்கள்,” என்று அவர் கூறினார்,

சிறுவர்கள் மோசமான நிறுவனத்தில் விழுவதைத் தடுக்க வேண்டும் . கல்வி நிறுவனங்களில் மதிப்புக் கல்வி கற்பிக்கப்படவில்லை என்பது 1972-ஆம் ஆண்டு ஐ.பி.எஸ். “அவர்கள் மட்டுமே பரீட்சை சார்ந்தவர்கள், சிறுவர்கள் படிக்கவும் எழுதவும் மட்டுமே தெரிந்துகொள்கிறார்கள் … இந்த வகையான வளர்ச்சி பெண்களின் பாதுகாப்பிற்கு அச்சுறுத்தலாகும்” என்று அவர் கூறினார். பொலிஸ் பிரச்சினையில், புலப்படும் மோட்டார் சைக்கிள் போலீஸ் ரோந்துப் பணியை அதிகரிக்க வேண்டும் என்று மாக்சேசே விருது பெற்றவர் கூறினார். “நிர்பயா நிதிகள் திறம்பட பயன்படுத்தப்பட வேண்டும் மற்றும் இருண்ட பகுதிகளில் மாலை நேரங்களில் ரோந்துப் பணிகள் அதிகரிக்கப்பட வேண்டும். சாலையில் அதிகமான பொலிஸ் இயக்கம் இருக்க வேண்டும். இதன் மூலம் சாத்தியமான குற்றவாளிகள் மீது நாங்கள் அச்சத்தை ஏற்படுத்த முடியும். தவறு செய்பவர்கள் பிடிபடுவார்கள் என்ற பயம் இருக்க வேண்டும் ,

நினைவகம் புதியதாக இருக்கும்போது அத்தகைய சிறுவர்கள் தண்டிக்கப்பட வேண்டும். அவற்றில் உள்ள விலங்குகளின் உள்ளுணர்வு மற்றும் சரீரத் தேவைகளுக்காக அவர்களைத் தூண்டுகிறது” என்று கிரண் பேடி மேலும் கூறினார்.

You may also like...

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

WP Twitter Auto Publish Powered By : XYZScripts.com