நான் ஒரு பாஜக என்ற எண்ணத்தைகொடுக்க ஊடகங்கள் முயற்சி செய்கின்றன-ரஜினி

Advertisements

நான் ஒரு பாஜக மனிதன் என்ற எண்ணத்தை கொடுக்க சிலரும் ஊடகங்களும் முயற்சி செய்கின்றன. இது உண்மை இல்லை. யாராவது அவர்களுடன் இணைந்தால் எந்த அரசியல் கட்சியும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும். ஆனால் ஒரு முடிவை எடுப்பது என்னிடம் உள்ளது, ” என்று தமிழ் சூப்பர் ஸ்டார் செய்தியாளர்களிடம் பேசும்போது கூறினார் .

ரஜினிகாந்த்: திருவள்ளுவரை குங்குமப்பூ திருடியது என்பது பாஜகவின் நிகழ்ச்சி நிரலாகும். இந்த சிக்கல்கள் அனைத்தும் விகிதாச்சாரத்தில் வீசப்படுகின்றன என்று நான் நினைக்கிறேன். அதிக முக்கியத்துவம் வாய்ந்த சிக்கல்கள் உள்ளன, அவை விவாதிக்கப்பட வேண்டும். இது ஒரு வேடிக்கையான பிரச்சினை என்று நான் நினைக்கிறேன்.

ரஜினிகாந்த்: நான் ஒரு பாஜக மனிதன் என்ற எண்ணத்தை கொடுக்க சிலரும் ஊடகங்களும் முயற்சி செய்கின்றன. இது உண்மை இல்லை. யாராவது அவர்களுடன் இணைந்தால் எந்த அரசியல் கட்சியும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும். ஆனால் ஒரு முடிவை எடுப்பது என் மீது தான். பாஜக தன்னை கட்சியில் சேர அழைக்கவில்லை என்பதை தெளிவுபடுத்த முயன்றார்

“குங்குமப்பூ” தன்னையும் திருவள்ளுவரையும் குங்குமப்பூவால் வரைவதற்கு முயற்சிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகின்றன, ”என்று மூத்த நட்சத்திரம் ரஜினி, தமிழ் துறவி-தெய்வ புலவர் திருவள்ளுவர் சுற்றியுள்ள சமீபத்திய சர்ச்சையைப் பற்றி குறிப்பிட்டார். 

You may also like...

Leave a Reply