யாருங்க இந்த இலுமினாட்டிகள் ?

Advertisements

 

எதை எடுத்தாலும் இல்லுமினாட்டிகளின் சதி இருக்கு… எல்லா சம்பவங்களுக்குப் பின்னாலேயும் இல்லுமினாட்டிகளுக்குத் தொடர்பு இருக்கு…’ எனப் பலநூறு ஆண்டுகளாகப் பரவி வந்த செய்திகள் இந்த வாட்ஸ்-அப் யுகத்தில் இன்னும் கொஞ்சம் கூடுதலாகவும் மிக விரைவாகவும் பரவி வருகின்றன. இவர்கள் சொல்கிற அந்த இல்லுமினாட்டி ஊடகங்களின் மூலம்தான் இந்த ஆன்ட்டி இல்லுமினாட்டி பரப்பப்பட்டு வருவது வேதனைதான். இல்லுமினாட்டிகளைப் பற்றிய தகவல்களைத் திரட்டி சமூக வலைதளங்களில் ‘புரட்சி’ ஏற்படுத்தி வருகிறார் ‘ஆன்ட்டி இல்லுமினாட்டி’ பாரி சாலன். “கார்ப்பரேட் கலாசார சதிகளையும், அதன் நோக்கங்களையும் பற்றிக் கற்றுக்கொண்டு அதிலிருந்து தப்பிக்கத்தான் தற்போது எம்.பி.ஏ படித்து வருகிறேன்” எனக் கூறுபவரிடம் தொடர்ந்து பேசினோம்.

“யாருங்க அந்த இல்லுமினாட்டிகள்..?”

 

நாளை ஆனந்த விகடன் நம்பிக்கை விருதுகள் விழா..! விழா நாயகர்களின் அணிவரிசை –
“அமெரிக்க டாலரில் இடம் பெற்றிருக்கும் ஒற்றைக்கண்கொண்ட முக்கோணம்தான் இல்லுமினாட்டிகளின் சின்னம். டாலர் நோட்டின் ஒரு பக்கம் பிரமிடும், அதன் மேல் பகுதியில் ஒரு கண்ணும் இடம் பெற்றிருக்கும். ‘அனைத்தும் எங்களால் கண்காணிக்கப்படுகின்றன’ என்பதுதான் இந்தச் சின்னம் சொல்லும் தகவல். சின்னத்தில் இடம் பெற்றிருக்கும் பிரமிடின் அடிப்பகுதியில் இருக்கும் ரோமன் எண்களைக் கூட்டினால் 1776 வரும். இதுதான் இல்லுமினாட்டிகள் உருவான ஆண்டு.

இல்லுமினாட்டிகள் அவர்களது அடையாள எண்ணான 13 -ஐக் குறிக்கும்விதமாக 13 பிரிவுகளில் தங்களது ஆதிக்கத்தை மக்களிடம் மறைமுகமாகப் பரப்பியிருக்கிறார்கள். நுகர்வுப் பொருட்கள், பெட்ரோல், டீசல், அணுசக்தி, மருத்துவம், ஆயுதங்கள், ஊடகங்கள், வங்கிகள், அரசியல், உணவு, மத அமைப்புகள், நில அமைப்புகள் மற்றும் தகவல் தொடர்பு என்னும் இந்த 13 பிரிவுகளில் புகுந்து தங்களுடைய பொருட்களுக்கும், போதனைகளுக்கும் அடிமையாக்கி மக்களை ஒரே சிந்தனையில், ஒரே ரசனையில் செதுக்குவதால் மட்டுமே ‘ஓர் உலகம்; ஓர் அரசு’ ங்கிற கொள்கையை உருவாக்க முடியும் என்று நம்புகிறார்கள். அதற்கு அவர்கள் உலகின் மூத்த குடியான தமிழ்மக்களை அழிக்கக் கிளம்பியிருக்கிறார்கள். சொன்னா நம்ப மாட்டீங்க… இப்போ இல்லுமினாட்டிகளின் தலைமையகமே தமிழ்நாட்டில்தான் இருக்கு.” என அதிர்ச்சி அணுகுண்டைத் தூக்கிப் போட்டார் ஆரம்பத்திலேயே.

Illuminati எச்சரிக்கை

“சரி… கார்ப்பரேட்களைச் சாராமல் இப்போ எப்படி வாழ முடியும்?”

“இப்படித்தான் நம்மளை இந்த இல்லுமினாட்டிகள் அடிமைகளாக மாற்றி அவங்க சொல்படி நடக்க வெச்சுருக்காங்க. இந்த ஆளும் வர்க்கம் மக்களை வசப்படுத்த பல யுத்திகளையும் கையாண்டு பார்க்குது. ஒருபக்கம் ஒரு நிறுவனத்திற்கு எதிரா போராட்டம் தீவிரமா நடக்கும்போது இலங்கை ஓரத்தில் மீனவனைச் சுட்டுக் கொல்றாங்க. சம்பந்தமே இல்லைனு நீங்க நினைக்கிற இந்த ரெண்டு விஷயங்களுக்கும் தொடர்பு இருக்கு. இல்லுமினாட்டிகள் பெரிய நெட்வொர்க். ஒருத்தனைப் பகைச்சா அடுத்தவன் அதே வேலையைச் செய்வான். நான் தற்சார்புப் பொருளாதாரக் கொள்கையைக் கடைப்பிடிக்கிறேன். எனக்குத் தேவையானதை நானே விவசாயம் செய்து உற்பத்தி செய்துகொள்ள முடியும். அதே மாதிரி எல்லோரும் மாறணும். கார்ப்பரேட் வலைக்குள் சிக்காமல் தப்பிக்கப் பாருங்க.”

 

“வெளியாகிற எல்லா சினிமாக்களுமே இல்லுமினாட்டிகளின் சதின்னு பீதியைக் கிளப்புறீங்களே..?”

“ஆமாங்க… உண்மையைச் சொல்லித்தானே ஆகணும். தமிழகத்தில் டாஸ்மாக் ஆரம்பிச்சப்போ யாரும் போய் இந்த அளவுக்குக் குடிக்கலை. சினிமாக்களில் நடிகர்கள் குடிக்கிற மாதிரிக் காட்சிகளைக் காட்டி மக்கள் மனசுல கொஞ்சம் கொஞ்சமா பதிய வெச்சாங்க. இப்போ பாருங்க ஊர்ல ஒருத்தன் விடாம எல்லோரும் குடிக்கிறாங்க. இப்படித்தான் இல்லுமினாட்டிகள் பல வருசமா நம் இனத்தைத் திட்டமிட்டு அழிச்சுக்கிட்டு இருக்காய்ங்க. இல்லுமினாட்டிகள் இப்போ தமிழ்ப் படங்கள் தயாரிப்பில் கவனம் செலுத்த ஆரம்பிச்சிருக்காங்க. சமீபத்தில் வெளிவந்த படங்களைப் பார்த்தா அது உங்களுக்கே புரியும். கமல்ஹாசன் போன்ற இல்லுமினாட்டிகள் தங்கள் படங்களில் சில குறியீடுகளைப் பயன்படுத்தி இருப்பாங்க.

இல்லுமினாட்டிகள் பற்றிய விபரங்களைக் கேட்டு தினமும் எனக்குக் குறைஞ்சது பத்து போன்கால்கள் வருது. ஆறு வருடங்களாக இது பற்றிய சந்தேகங்களைத் தீர்த்து வெச்சுக்கிட்டு இருக்கேன். முன்னாடி இருந்ததைவிட இப்போ இல்லுமினாட்டிகள் பற்றிய ஆராய்ச்சியில் தீவிரமா இறங்கி இருக்கேன். எனக்குத் தெரிஞ்சதை எல்லோருக்கும் சொல்லி அவர்களைக் காப்பாத்திக்கிட்டு இருக்கேன். ஏஞ்சலினா ஜூலி, அமெரிக்க அதிபர் ட்ரம்ப், முன்னாள் அதிபர்கள் ஜார்ஜ் புஷ், கிளிண்டன், ஒபாமா, தொழிலதிபர் பில்கேட்ஸ், ஃபேஸ்புக் நிறுவனர் மார்க், திரைப்பட இயக்குநர்கள் ஜேம்ஸ் கேமரூன், ஸ்டீவன் ஸ்பீல்பெர்க் மற்றும் மறைந்த பிரபலங்களான மைக்கேல் ஜாக்ஸன், ஹிட்லர், சர்ச்சில் உள்ளிட்ட நம்மை ஈர்த்த, ஈர்த்துக்கொண்டிருக்கிற பெரும்பாலான பிரபலங்கள் இல்லுமினாட்டியைச் சேர்ந்தவர்கள்தாம். இதையெல்லாம் எப்படின்னு மக்களுக்கு விளக்கிச் சொல்லிக்கிட்டு இருக்கேன்.”

 

“பயம் இல்லாதவன் எப்படிங்க எதிர்த்துப் போராடுவான். முதலில் இல்லுமினாட்டிகளின் இருப்பை மக்களுக்கு உணர வைக்கணும். இதெல்லாம் நடக்கும்னு சொல்லி மக்களை எச்சரிக்கிறோம். அது பயமுறுத்துறதுக்காக இல்லை… இல்லுமினாட்டிகளை எதிர்த்து நிற்பதற்காகத்தான். அவர்கள் புகுத்துகிற எதையும் நம்பாமல் வாழ்வதற்குப் பழக்கப்படுத்துறோம். பயமுறுத்தலை. பிரதமரைத் தேர்ந்தெடுக்கிறதுலேர்ந்து குழந்தை பிறக்குறது வரை இங்கே நடக்குற எல்லாத்தையும் தீர்மானிக்கிறது இல்லுமினாட்டிகள்தாம்.”

You may also like...

Leave a Reply

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com